VÒNG BI 35UZ8659 T2
 VÒNG BI 35UZ8659 T2
VÒNG BI 35UZ8659 T2
Vòng bi, bạc đạn NTN 35UZ 8659 T2 giá rẻ
Tên hàng : Vòng Bi, Bạc đạn
Thương hiệu : NTN
Nhận giao hàng và ship hàng trên toàn quốc
Liên hệ : 0937.812.7880919.042.088 (Mr Dũng)
THÔNG TIN SẢN PHẨM
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
 Vòng bi  SKF 61821-2RS1
Đường kính trong (d): 105 mm
Đường kính ngoài (D): 130 mm
Độ dày (B): 13 mm
Thương hiệu: SKF
Liên hệ : 0978.648.174 (Mr Dũng)
Nhận giao hàng và ship hàng toàn quốc
THANH RAY TRƯỢT TRÒN KHÔNG ĐẾ
Giao hàng : trên toàn quốc
Tên sản phẩm: KHỚP NỐI TRỤC ĐỆM CAO SU L40 – D30
Model : L40 – D30
Thương hiệu: TOCO
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Giao hàng : trên toàn quốc
Bạc đạn 6200 KOYO, Vòng bi 6200 KOYO giá rẻ
Thông số sản phẩm
Đường kính trong(d) : 10mm
Đường kính ngoài(D) : 30mm
Độ dày(B) : 9mm
Thương hiệu : Koyo
Ký Hiệu : ZZ (Nắp Sắt), RS (Nắp Nhựa)
ĐẾ RAY TRƯỢT TRÒN
Ray trượt tròn SBR16 có đế phi 16 Dài 1000mm
Bạc đạn OKO 27760, Vòng bi OKO 27760
Bạc đạn OKO 27709, Vòng bi OKO 27709
Bạc đạn NKI 12/16, Vòng bi NKI 12/16
BẠC ĐẠN NA 49/28, VÒNG BI NA 49/28
Thông số sản phẩm
Đường kính trong(d) : 70mm
Đường kính ngoài(D) : 150mm
Độ dày(B) : 35mm